உலக கோப்பை கிரிகெட். நியூசிலாந்தை சந்திக்கும் இந்தியா

உலக கோப்பை கிரிகெட் லீக் போட்டியில் இன்று நியூசிலாந்தை  இந்தியா எதிர்கொள்கிறது. ஏற்கனவே தென் ஆப்ரிக்கா மற்றும் ஆஸ்ரேலியா அணிகளை எதிர்கொண்டு வெற்றி கனியை பறித்ததால் இந்தமுறையும் வெற்றியை இந்தியா பெறும் என்ற எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்களிடம் உருவாகியுள்ளது.

போட்டியை கெடுக்குமா மழை?

இன்று போட்டி நடைபெறும் நாட்டிங்காமில் மழை வர அதிக வாய்ப்பிருப்பதால் போட்டி முழுமையாக நடைபெறுமா என்ற சந்தேகம் ரசிகர்கள் மத்தியில் உள்ளது. இருப்பினும் போட்டியை காண வழங்கம்போல் இந்திய ரசிகர்களே அதிகம் டிக்கெட் வாங்கியுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

டாஸ் ஜெயிக்குமா இந்தியா?

முதலில் பேட்டிங் செய்யும் அணிக்கு வெற்றி வாய்ப்பு அதிகம் இருப்பதால் இந்த போட்டியிலும் இந்தியா டாஸ் செல்ல வேண்டும் என்பது பெரும்பாலான இந்திய ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பாக உள்ளது.

262total visits,3visits today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *